Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN HỌC TẬP CÁC MÔN TOÁN LÍ HOÁ VĂN ANH SINH SỬ ĐỊA - HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (307)
cuncontroi9x (215)
ruacon (64)
nhokbmt (29)
Duhocvip_H (16)
307 Số bài - 38%
215 Số bài - 27%
77 Số bài - 10%
64 Số bài - 8%
32 Số bài - 4%
29 Số bài - 4%
27 Số bài - 3%
18 Số bài - 2%
16 Số bài - 2%
16 Số bài - 2%
Quán Cafe Đẹp YESTERDAY PIANO CAFÉ.
Quán Cafe Đẹp YESTERDAY PIANO CAFÉ.
chào admin
nhokbmt
nhokbmt
hoangngocbao1997
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
kenzo678
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
cdviettiendn

Gửi người tớ yêu nhất

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cuncontroi9x
Thạc sĩ
Thạc sĩ
cuncontroi9x

Nam Libra Monkey
Points - Điểm : 361
Reputation - Danh tiếng : 21

Gửi người tớ yêu nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi người tớ yêu nhất   Gửi người tớ yêu nhất I_icon_minitimeThu Dec 03, 2009 8:12 pm

ANh ước..... Để mỗi buổi sáng thức dậy căn phòng xung quanh như rộng thêm ra, bầu trời qua khung cửa sổ cũng như cao hơn và những cơn gió như hát lên một giai điệu nhẹ nhàng khiến lòng em tươi mát.

Hãy yêu anh em nhé

để Bỏ đi những nỗi buồn, giận dỗi, lo toan thay bằng là những niềm hạnh phúc,và sự vui vẻ.

Hãy yêu anh em nhé
Để cho anh cảm giác con tim như nhảy ra khỏi *****g ngực khi đến chỗ hẹn sớm trước 5 phút. Chỉ 5 phút thôi để anh biết rằng thật may mắn khi anh còn có thể đến sớm và 5 phút cũng đủ để anh hiểu anh mong em đến thế nào.

Hãy yêu anh em nhé.
Để khi bàn tay em đang run lên vì lo sợ, thì ít ra, cũng còn một bàn tay khác sẽ run lên cùng với em

Hãy yêu anh em nhé.
Để khi em chợt thấy lạnh, sẽ có một cái gì đó ấm áp rực lên trong con người em khi nghĩ đến anh. Những người bất hạnh nhất trên đời khi lạnh chỉ có thể mặc áo mà thôi, đúng không em

Hãy yêu anh em nhé.
Để mỗi khi em giận dỗi, sẽ có một người làm đủ mọi trò trẻ con em thích, khiến em mỉm cười.

Hãy yêu anh em nhé.
Để trái tim không còn phải có những lần thắt lại. Để tình cảm thực sự là liều thuốc quý xoa dịu mọi đắng cay nhọc nhằn trong cuộc sống.

Hãy yêu anh em nhé.
Để không bao giờ phải ướt một mình dưới một cơn mưa bất chợt.

Hãy yêu anh em nhé.
Để mỗi khi muốn buông xuôi mọi thứ anh chỉ cần nhắm mắt lại, nghĩ đến em, và lại có thêm sức mạnh bước lên phía trước.

Hãy yêu anh em nhé.
Để những khi đôi tay anh dang rộng ra chờ đón em thì cũng là lúc con tim anh đang mong chờ vòng tay của em ôm chặt.

Hãy yêu anh em nhé.
Để từng chiếc lá trên cây, từng vì sao trên trời sẽ hóa thành những nốt nhạc hòa vào bài ca của chúng ta.

Hãy yêu anh em nhé.
Để đơn giản thấy rằng ít ra trong cuộc sống này vẫn còn màu hồng, vẫn còn vô số niềm vui và hạnh phúc.

Hãy yêu anh em nhé.
Để người em nghĩ tới sau khi đọc hết những dòng trên kia là anh.

Một lần nữa thôi.
Hãy yêu anh em nhé...!

Em có biết anh rất thích em ko ? Chỉ vì anh quá nhút nhát nên ko dám nói trước mặt em nên chỉ dám viết những dòng này để cho em biết rằng : ANH RẤT YÊU EM , YÊU EM THẬT NHIỀU ..................
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Capricorn Monkey
Points - Điểm : 527
Reputation - Danh tiếng : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tớ yêu nhất   Gửi người tớ yêu nhất I_icon_minitimeThu Dec 03, 2009 8:35 pm

Đang yêu, chả gì mấy hôm nay thấy thẫn thờ ^_^ Người yêu tên gì thế ? Laughing Question
https://hoctap.canadian-forum.com
cuncontroi9x
Thạc sĩ
Thạc sĩ
cuncontroi9x

Nam Libra Monkey
Points - Điểm : 361
Reputation - Danh tiếng : 21

Bài gửiTiêu đề: ..................   Gửi người tớ yêu nhất I_icon_minitimeThu Dec 03, 2009 8:36 pm

Tao chôm từ trang web khác đấy =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi người tớ yêu nhất   Gửi người tớ yêu nhất I_icon_minitime

Gửi người tớ yêu nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang