Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN HỌC TẬP CÁC MÔN TOÁN LÍ HOÁ VĂN ANH SINH SỬ ĐỊA - HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Admin (307)
cuncontroi9x (215)
ruacon (64)
nhokbmt (29)
Duhocvip_H (16)
307 Số bài - 38%
215 Số bài - 27%
77 Số bài - 10%
64 Số bài - 8%
32 Số bài - 4%
29 Số bài - 4%
27 Số bài - 3%
18 Số bài - 2%
16 Số bài - 2%
16 Số bài - 2%
Quán Cafe Đẹp YESTERDAY PIANO CAFÉ.
Quán Cafe Đẹp YESTERDAY PIANO CAFÉ.
chào admin
nhokbmt
nhokbmt
hoangngocbao1997
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
kenzo678
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
nhokbmt
cdviettiendn

Bạn là gì ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Capricorn Monkey
Points - Điểm : 527
Reputation - Danh tiếng : 32

Bạn là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn là gì ?   Bạn là gì ? I_icon_minitimeSat Dec 05, 2009 10:09 am

Đôi khi tự hỏi bạn là gì, và cũng nghĩ rằng: bạn là tất cả những người xung quanh. Đôi khi ta tự ngẫm ta có nhiều bạn, nhưng ta biết đâu rằng bạn tốt chỉ đếm trên đầu ngón tay, còn đối với tôi, chẳng có lấy một người bạn thân Sad .
Cũng chẳng trách được ai cả, bởi lẽ, tôi là kẻ ích kỉ, tôi kiêu ngạo và ít hòa đồng bạn bè. Tôi khóc, tôi khóc, và khóc ... chẳng biết mình khóc vì cái gì. Tôi cô đơn, tôi buồn chán, vì chẳng ai hiểu tôi.
Ngay cả đứa bạn chơi với tôi từ hồi nhỏ, thân thiết chơi cùng nhau, vậy mà lúc buồn, lúc khó khăn cần nơi tâm sự, hỡi ôi, chỉ là một lời kích đểu. Những người bạn thường, ngộ giác là bạn thân, thế mà khi buồn, thì là kẻ thù ??? Sad
Tôi khóc, tôi cô đơn, tôi chán .... Không bạn bè, không ai hiểu mình ...
https://hoctap.canadian-forum.com
ruanui_kute
Tiểu học
Tiểu học
ruanui_kute

Nữ Aquarius Rooster
Points - Điểm : 43
Reputation - Danh tiếng : 4

Bạn là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: ???   Bạn là gì ? I_icon_minitimeSat Dec 05, 2009 12:41 pm

Bạn là ai?
cuncontroi9x
Thạc sĩ
Thạc sĩ
cuncontroi9x

Nam Libra Monkey
Points - Điểm : 361
Reputation - Danh tiếng : 21

Bạn là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: ...............   Bạn là gì ? I_icon_minitimeSat Dec 05, 2009 1:14 pm

Mẹ mày làm như còn trẻ con lắm , mà còn chấp nhất với mấy bọn nó nữa.
Mày thử nghĩ xem chúng ta học còn bao nhiêu thời gian nữa , 1 năm rưỡi nữa là phải xa nhau rồi còn giận bọn nó nữa ak , tha thứ dc thì tha đi cho tâm hồn thanh thản và vui lên , đừng buồn như tao , buồn cũng chẳng giúp ích mình đâu chỉ làm cho mình cảm thấy chán nản .
Cuộc sống đôi khi mày đi ko = phẳng đâu , nhiều khi có những vấp ngã , nhưng sau khi ta đứng lên và nhìn lại cái mà ta vấp ngã thì ta sẽ tránh dc , những cái vấp ngã đấy là những thử thách của cuộc sống mà nó đang đánh đố ta , ta mà ko vượt qua dc thì sẽ bị cuộc sống vùi dập ngay , tao tin mày có nghị lực để vượt qua . Và tao ko biết trong lòng mày đang nghĩ gì (chúa còn chưa biết huống gì tao ^^) nhưng hãy vui lên , tự hào là mình còn có bạn bè , người thân xung quanh .
Mày thử nghĩ xem , những em bé bị mồ côi cha mẹ hay những người bị tàn tật gì đó , họ vẫn chấp nhận số phận vậy và họ vẫn sống 1 cách vui vẻ . Vậy tại sao mày , 1 người ko bị tàn tật hay khiếm khuyết gì cả mà lại có lối suy nghĩ như vậy ? Và câu hỏi này tao cũng tự hỏi chính tao rồi giờ đến lượt tao hỏi mày ?
Sponsored content

Bạn là gì ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là gì ?   Bạn là gì ? I_icon_minitime

Bạn là gì ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang